Menene Na'urar Vape da Za'a iya Jurewa?

An ƙera vapes ɗin da za a iya zubarwa don gabatar da mutane ga duniyar vaping tare da na'urar mara wahala, madaidaiciya. Waɗannan na'urori sun shahara sosai a tsakanin sabbin vapers saboda wasu dalilai.
Kunnawa Zane: Don samun dama ga dandano na sigari, duk abin da za ku yi shine shaka. Babu maɓalli, babu wuta, babu allo.
Babu baturi: Babu baturi yana nufin babu caji! Da zarar na'urarka ta kai ƙarshen rayuwarta, kawai ka zubar da ita lafiya kuma ka maye gurbinta da wata sabuwa.
Daruruwan dandano: Akwai ɗaruruwan iri da abubuwan dandano da za a zaɓa daga su don ku sami abin da kuka fi so ko ku ci gaba da bincika sabbin damammaki, tabbas za ku sami ɗanɗanon da kuke so!
Sigarin e-cigare da za a iya zubarwa ya isa cike da e-liquid kuma zai zo cike da caji don haka a shirye suke don amfani da zarar sun bar akwatin. Lokacin da na'urar taba sigari ta zama fanko , zai daina samar da tururi wanda ke nufin cewa lokaci ya yi da za a sayi sabuwar na'ura.

 1
Har yaushe Vape ɗin da za'a iya zubarwa Zai Ƙare?
An ƙera waɗannan na'urorin vape ɗin da za a iya zubar da su don samar muku da cikakken ranar dandano. Tsawon rayuwar na'urar alƙalami vape mai yuwuwa ya dogara gaba ɗaya ga mai amfani ɗaya. Idan kun kasance mai yawan shan sigari, za ku iya gano cewa kayan aikin da za ku iya zubarwa ba za su ɗorawa ba muddin wanda ke yin vape lokaci-lokaci.
Yawancin abubuwan da za a iya zubarwa za su ba ku ƙididdige ƙididdiga. Wannan nuni ne na tsawon rayuwar na'urar ku don haka abin da za'a iya zubarwa tare da mafi girman ƙididdigewa zai daɗe. Har sai kun san salon vaping ɗin ku, koyaushe yana da kyau a ɗauki abin da za a iya zubarwa kawai idan kun ƙare da sauri fiye da yadda kuke tsammani.

22


Lokacin aikawa: Dec-26-2022